एचपी सर्कलमध्ये एससी उमेदवाराला जेएओ पदोन्नती नाकारणे - बीएसएनएलईयूचे सरचिटणीस पुन्हा एकदा पीजीएम (ईएफ), कॉर्पोरेट ऑफिसशी या प्रकरणावर चर्चा करत आहेत.

13-06-25
1 Min Read
By BSNLEU MH
48
एचपी सर्कलमध्ये एससी उमेदवाराला जेएओ पदोन्नती नाकारणे - बीएसएनएलईयूचे सरचिटणीस पुन्हा एकदा पीजीएम (ईएफ), कॉर्पोरेट ऑफिसशी या प्रकरणावर चर्चा करत आहेत. Image

एचपी सर्कलमध्ये एससी उमेदवाराला जेएओ पदोन्नती नाकारणे - बीएसएनएलईयूचे सरचिटणीस पुन्हा एकदा पीजीएम (ईएफ), कॉर्पोरेट ऑफिसशी या प्रकरणावर चर्चा करत आहेत.

बीएसएनएलईयू हिमाचल प्रदेश सर्कलमध्ये एससी अधिकाऱ्याला जेएओ पदोन्नती नाकारण्याचा मुद्दा सतत उचलत आहे. २०१२ च्या रिक्त एससी रिक्त पदांवर प्रक्रिया न करता, २०१६ मध्ये सर्कल प्रशासनाने जेएओ परीक्षा घेतल्यामुळे, श्री विवेक कंवर यांना त्यांची न्याय्य जेएओ पदोन्नती नाकारण्यात आली आहे. श्री एस.के. भारद्वाज यांनी अलीकडेच पीजीएम (ईएफ) म्हणून पदभार स्वीकारला आहे. आज, कॉ. पी. अभिमन्यू, जीएस यांनी श्री एस.के. भारद्वाज, पीजीएम (ईएफ) यांची भेट घेतली आणि त्यांना एक पत्र दिले आणि पुन्हा एकदा या विषयावर चर्चा केली. एससी उमेदवारावर झालेला अन्याय दूर करण्यासाठी गंभीर पावले उचलण्याची विनंती सरचिटणीसांनी पीजीएम (ईएफ) ला विनंती केली. पीजीएम (ईएफ) ने आश्वासन दिले की हा मुद्दा हिमाचल प्रदेश सर्कल प्रशासनासोबत सर्व गांभीर्याने घेऊन तोडगा काढला जाईल.
*-पी. अभिमन्यू, जीएस.*